matangazo

Changia kwa Elimu ya Kivietinamu

Fanya kitu tofauti

Đang tìm kiếm phương trình bạn yêu cầu ...

Kwa nini tunajitahidi ...

Tovuti yetu huwahudumia mamilioni ya watumiaji kila miezi na bado inaongezeka sana, lazima pia tulipe posho ya kujitolea kudumisha yaliyomo kwenye wavuti hii. Hii ilitugharimu maelfu chache ya dola kila mwezi.

Walakini, milele miaka 10 hatuna mapato yoyote muhimu isipokuwa pesa ya mwanzilishi, hatuwezi kuishi na gharama inayoongezeka ya matengenezo. Kwa hivyo, tangaza matangazo ni suluhisho la muda kufidia gharama ya operesheni 20-30%

Tunatumahi matangazo yetu hayakufanyi ujisikie usumbufu.

Ikiwa unapata matangazo yoyote hayatoshei kusudi la elimu tafadhali wasiliana nami moja kwa moja [barua pepe inalindwa]

Unawezaje kusaidia ...

Kama mtumiaji, unaweza kuzuia programu-jalizi ya matangazo, hii itatusaidia senti chache kwa kila wakati unapotutembelea.

Kama kampuni, unaweza kuwasiliana nasi kwa mkataba wa tangazo, tunatarajia kuanzisha ushirikiano wa muda mrefu.

Kama shujaa, tunaweza kuchangia moja kwa moja kwetu kupitia viungo hapo chini. 20% ya michango yote itahamishiwa kwa shirika letu lisilo la busara, ambao wanafanya kazi siku kwa siku katika eneo la vijijini hutengeneza barabara mpya na shule kwa siku zijazo za elimu.

Mdhamini wetu

TVB Wakati Wa Kukumbuka

Matangazo ya fomu ya mapato hutusaidia kudumisha yaliyomo na ubora wa hali ya juu kwa nini tunahitaji kuweka matangazo? : D

Sitaki kuunga mkono wavuti (funga) - :(